

CHUO KIKUU CHA DAR ES SALAAM



Kumb. Na. CA. 213/304/01/11

26 Agosti, 2026

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM) kinapenda kuwataarifu waombaji kazi mbalimbali waliofanya usaili tarehe 2 hadi 4 Mei, 2026 kuwa, majina ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili.

Waombaji waliofaulu usaili watatakiwa kukamilisha taratibu mbalimbali za ajira kwa kufika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM) jengo la Utawala, Ofisi ya Masjala, Chumba Na. 315 siku ya Jumanne, tarehe **1 Septemba, 2026** kuanzia saa tatu kamili asubuhi, wakiwa na nyaraka zilizoainishwa katika tangazo hili ili ziweze kuhakikiwa kabla ya kupewa barua za ajira.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili, watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa.

Nyaraka za kuwasilisha ni kama ifuatavyo:

- (i) Vyeti halisi (Original Certificates and Transcripts) na nakala mbili za vyeti hivyo ambazo zimethibitishwa na Mamlaka za kisheria (certified by Advocate/Magistrate) vya masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea;
- (ii) Cheti cha kuzaliwa;
- (iii) Nakala ya Kitambulisho cha Taifa (NIDA); na
- (iv) Picha ndogo nne za rangi (four coloured passport size photographs)

MAJINA YA WALIOFAULU USAILI WA MAHOJIANO NA KUPANGIWA VITUO VYA KAZI KATIKA KADA MBALIMBALI

NA.	KADA	JINA KAMILI
1.	Tutorial Assistant (Procurement And Logistics Management)	1. Frank Lembris Kivuyo
		1. Stanley Loveluck Simkoko

Imetolewa na;

**MAKAMU MKUU WA CHUO,
CHUO KIKUU CHA DAR ES SALAAM (UDSM)**